Dành cho các 9/6ers
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Dành cho các 9/6ers

Mãi Mãi Là 9/6 Và Chỉ Có Thể Là 9/6!

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Chia tay 4zum (khó níu kéo bạn cũ )

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
♥ forced a sm ♥ Tiến Heo

♥ forced a sm ♥ Tiến Heo

Chia tay 4zum (khó níu kéo bạn cũ ) Empty
Bài gửiTiêu đề: Chia tay 4zum (khó níu kéo bạn cũ )   Chia tay 4zum (khó níu kéo bạn cũ ) EmptySat Sep 03, 2011 7:02 pm

Cũng đã lâu lắm rồi chưa viết lời nào để bày tỏ cảm xúc của tôi.Mùa hè đã qua các bạn cho tôi bao ký niệm để rồi lại rời xa tôi như làn sương mờ tan đi khi ánh nắng mặt trời lên . thi thoảng đâu đó có tiếng bạn gọi thấp thoáng như tiếng người kêu trong ảo vọng của một giấc mơ , để h đây tôi viết thành 1 topic nhớ bạn . Tôi đã trải ngiệm được rất nhiều thứ cảm súc trong đó buồn vui lẫn lộn . Nhớ bạn nhưng đâu thể làm gì được đây hay trog mắt bạn tình bạn chỉ thoáng qua 1 lần . Tiếng ve mang theo tiếng sầu đã qua . Tiếng chuông vào học làm tôi lại thấy long mình thật bồn chồn và bạn biết ko cái kỷ niệm trại xuân bé nhỏ dễ thương đó bạn tặng tôi những lúc nhớ bạn tôi thường nhớ lại chợt thấy khóe mắt sao cay cay . chắc cũng sẽ phải quên bạn thôi nhưng là bao lâu chắc ko quên được đâu nỗi lòng tôi ai có thấu . Gió đã mang những lá cây khô cũng như bạn . tôi đã từng nói cho dù cho chuyển trường hay sao nữa nhưng tình bạn là mãi mãi mà và cũng ko có gì thay đổi đâu tôi vẫn vậy , vẫn tình bạn như ngày xưa tôi đã từng nói thế nào thì sẽ mãi là như vậy . có thằng bạn nào đứng ở một góc ở gần trường bạn chỉ để nhìn thấy những bạn còn lại ko chắc bạn làm gì biết . Chằng lẽ tình bạn chỉ kết thúc trong 1 thời gian vậy thôi ? Sad
_Sol_

_Sol_

Bài gửiTiêu đề: Re: Chia tay 4zum (khó níu kéo bạn cũ )   Chia tay 4zum (khó níu kéo bạn cũ ) EmptySun Sep 04, 2011 9:38 pm

Lên cấp 3 học nhiều áp lực quá Sad Ko có 1 chút cảm xúc vs trường mới. Những kỉ niệm của 9/6 có lẽ sẽ ko thể nào quên . Mỗi đứa 1 phương rồi . Cố gắng học tốt nha 9/6 ...
Alucard

Alucard

Bài gửiTiêu đề: Re: Chia tay 4zum (khó níu kéo bạn cũ )   Chia tay 4zum (khó níu kéo bạn cũ ) EmptyThu Sep 08, 2011 5:17 pm

Neutral
http://gamevn.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Chia tay 4zum (khó níu kéo bạn cũ )   Chia tay 4zum (khó níu kéo bạn cũ ) Empty

Chia tay 4zum (khó níu kéo bạn cũ )
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Ê mấy cu vào 4zum cho đông zui đi chớ
» chia tay...